Batlo
thermostatic shawa tsarin
Lambar kwanan wata: 3851
aiki: 3F
tube: diamita 25mm
Gama: Chrome
Material: Hanyar Ruwa ta Brass / Filastik Shell / Bututun Brass
Haɗin kai: RSH-4216 (Φ250mm) / HHS-4650
da
Safe Tsaya mai sauƙin amfani yana iyakance zafin ruwa zuwa matsakaicin 49˚C.Tare da zaɓuɓɓukan fesa daban-daban za a iya ba ku tabbacin ƙwarewar shawa mai ƙarfafawa lokaci bayan lokaci.An kammala shi cikin ƙarancin chrome mai juriya, kuna iya tsammanin wannan tsarin shawa zai ci gaba da haskakawa tsawon shekaru masu zuwa.
40 ℃ Makullin Tsaro, 49 ℃ iyakar zafin jiki
900-1290mm daidaitacce tsawo
Gwajin kwanciyar hankali na hawan keke 300,000, mafi kwanciyar hankali zazzabi.
A sauƙaƙe zamewar mariƙin shawa tare da maɓalli.
Siffofin:
• Sauƙi Zaɓa Tare da maɓallin maɓalli
• Gilashin zafi a saman
• Gyara bango mai sauri
• Teresa 4650 Aiki: 3F
Fesa: Shawa / Booster / Massage
Diamita: Φ125mm
Gama: chrome
• Φ250mm ruwan sama mai aiki guda ɗaya
• Sauƙaƙe Slide
• Rukunin shawa mai daidaita tsayi
900-1290mm tsawo kewayon daidaitacce
32-40mm bango Dutsen iyaka
Na'urorin haɗi ƙugiya / tsawaita wanka baho spout
Lambobi / Ma'auni
EN1112/EN1111/EN817/GB18145
Takaddun shaida:
WRAS, ACS, KTW yarda.
Tsaftace da Kulawa
● Tsaftace kafaffen kan mai shawa ba tare da motsa shi ba yayin da za ku iya jiƙa da kuma tarwatsa ɗigon ruwan wanka.
● Za ku buƙaci soso mai laushi da tawul ɗin microfiber, jakar kulle zip, bandeji na roba, farar vinegar, soda burodi, buroshin haƙori mai laushi, da ɗan goge baki.A haxa ruwa daidai gwargwado da vinegar sannan a zuba baking soda a cikin jakar kulle zip.Jiƙa kan ruwan shawa a cikin maganin ta hanyar ɗaure igiyar roba akan makullin zip kuma bar shi dare.
● Kurkure mashigai a saman saman ruwan shawa.Yi amfani da buroshin haƙori ko ɗan goge baki don cire duk abin da aka gina.Kunna ruwan ku don kurkura duk vinegar da datti.
● Tsaftace saman saman famfo ɗinku.Yi amfani da rigar datti don shafe wuraren ruwa.Idan kuna amfani da ruwa mai ƙarfi ko kuma tace ruwan ku baya aiki, goge saman ta amfani da maganin vinegar.
● Tabbatar cewa an gyara duk wani ɗigogi nan da nan.
● Ka guji amfani da sinadarai masu tsauri, abrasives, da bleach saboda suna iya lalata ƙarewar da aka gama a kan na'urorin wankewar wanka da na'urorinka.